ETERNAL LOVE_TP287208d(^_^)b

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
ETERNAL LOVE_TP287208d(^_^)b

maj~maj~ju nguoj`

BEN BO HANH PHUC

angmaybuon_287208
    angmaybuon_287208
    vợ admin
    vợ admin

Nữ

BEN BO HANH PHUC Empty BEN BO HANH PHUC

Bài gửi  angmaybuon_287208 Sun Oct 18, 2009 6:18 am

123 chung tui quen nhau that tjnh co tui va anh quen nhau tu hoi con ngoi trong ghe nha truong luc dau tui chj biet anh qua mot nguoi ban gai ma lai rat than nua bom nhung chi vi anh ma ma no xa lanh tui ma duoc cai tui rat tre con chu ko ngay tho dau nha Wink !tu do chung tui ko con than nua luc dau tui tuong no ghet tui nhung that su ko phai the no chj hanh dong va cu chi nhu moj nguoi con gai khac thui :ot nao la ot chang cay affraid . phai ko cac ban tinh ju nhu vay co va tui nghi tjnh ju ko phai la su gianh lay hay ai thang ai thua ma la do trai tim mach baophai ko ban hok ? tui nghi ju anh doi khi kho noi len loi rui tui uj anh tu luc nao tuj ko biet!ggj lam luc tui hoi tinh ju la gj ho ban? theo tui tinh ui la mot ben bo hanh phuc noluon thuc tui hoc hanh no luon gjup toi nho den anh nho den hanh phuc nho den mot nguoi dang cho tui tui luon ju anh va mai yeu anh chinh anh da giup tui vot qua thu thach //: tui chi monh som gap lai anh va tui chi muon noi: >> nhung dem khuya ngoi hoc bai,nho den caY XE MAT,MUON GOIDIEN NOICHO BANG HET NHUNH KO THE DUOC VI SO ANH DANG HOC HAY DANG NGU SO LAM ANH PHAN TAM SO LAM ANH TINH GIAC . gjg

123

Hôm nay: Sun May 19, 2024 1:19 pm